Màn hình thay thế cho laptop 14.0 inch LED Slim 30 Pin HD | NT140WHM-N45 V8.0 Board nằm trên LCD
Màn hình LCD laptop
Màn hình tương thích các dòng Laptop:
Dell LATITUDE 14 3410
Dell Latitude 14 3420
Đang cập nhật…..
NT140WHM-N45 V8.0
Chất lượng
–Linh kiện hoàn toàn mới hạng A+ mới được sản xuất bởi một trong những nhà sản xuất lớn nêu trên.
– Đã qua sử dụng, Giống như Mới Hạng A+
– Sản phẩm thay thế hậu mãi mới
. Chúng là sản phẩm thay thế chung chất lượng cao hoàn toàn mới và được chúng tôi bảo hành.
Chú ý: Đây là màn hình LCD 30 chân có kết nối EDP. LCD 40 chân không phổ biến
- –>Tên mẫu LCD hiện đã có trong tay bạn, chẳng hạn như: LP140WH1-TLA1
- –>Tên laptop của bạn, chẳng hạn như: DV3000 ……
Lưu ý: Để tránh đặt sai đơn hàng hoặc mua nhầm mặt hàng, đây là điều bạn cần đọc trước khi đặt hàng,
- Vui lòng kiểm tra kích thước và độ phân giải của màn hình LCD.
- Vui lòng kiểm tra đầu nối Dữ liệu (14pin, 20pin, 30pin(SML), 40pin(S,M,L), 50pin 60pin ) và vị trí
- Vui lòng kiểm tra độ phân giải vật lý của pixel của màn hình LCD.
Sự miêu tả
| Tình trạng | A+ MỚI |
| Kích cỡ | 14,0 inch |
| Nghị quyết | 1366X768 |
| Tỷ lệ khung hình | màn ảnh rộng |
| Sự bảo đảm | Đổi trả trong 7 ngày; bao gồm bảo hành 90 ngày. |
| Các mẫu tương thích | |
Tình trạng: Mới, hạng A.
Đóng gói: Túi và hộp chống tĩnh điện
Mỗi mảnh được kiểm tra nghiêm ngặt trước khi vận chuyển!
Quan trọng
Dòng sản phẩm
Màn hình LCD và LED Laptop: từ 4,5 inch đến 18,4 inch
2. Độ phân giải: WSVGA,WXGA,WXGAHD,XGA,WXGA+,WXGA++
3. Đèn nền: LED, 1CCFL, 2CCFL
Hoàng Vũ Laptop – Hoàng Vũ Computer – Hoàng Vũ CSO
Thông tin liên hệ :
Địa chỉ : 377 Lê Lợi, P. Nghĩa Lộ, TP. Quảng Ngãi, Việt Nam.
Điện thoại: 0345 718 718
Email: hoangvucso@gmail.com
Fanpage: https://www.facebook.com/418425765379894
Website: https://hoangcomputer.com
Đăng ký để nhận các bài đăng mới nhất được gửi đến email của bạn.
Đánh giá Màn hình thay thế cho laptop 14.0 inch LED Slim 30 Pin HD | NT140WHM-N45 V8.0 Board nằm trên LCD